ค่าเช่า 55000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 123.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2014-04-28 00:00:00.0
ชั้น 5
โครงการ navin court | นาวิน คอร์ท |Nawin Court|Nawin Court Ruamrudee3 | Navin Court Ruamrudee3|นาวิน คอร์ท ร่วมฤดี 3

Lalitkan Lalitkan
0964294789, 0823224555, 0922965645, 021174443
2014-04-28 12:03:28.0
เลขที่ประกาศ: 105218
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ให้เช่า นาวิน คอร์ส ร่วมฤดี (Navin course Ruamruedee) 3 ห้องนอน ขนาด 123 ตรม. เช่า 55000 บาท ชั้น 5 ใกล้ BTS เพลินจิต ขนาด 123 ตรม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น ครัว ชั้น 5 ราคา 55000 บาทต่อเดือน ทำสัญญาอย่างน้อย1 ปี มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ รปภ. 24 ชม. กล้อง วงจรปิด คีย์การ์ด สถานที่ใกล้เคียง รถไฟฟ้า (บีทีเอส) เพลินจิต เทอมินอล 21 ดิเอ็มโพเรียม วิลล่าและฟูจิ มาร์เก็ต Navin course Ruamruedee Condo for rent 3Bedrooms 123 sq.m. 55000 baht 5th floor. Near BTS Ploenchit Size 123 sqm Type 3bedrooms 3 bathrooms 1 living room kitchen 5th floor. Rental price 55000 baht/month Minimium 1 year contract with 2 months deposit + 1 month in advance Fully furnished with appliances. Swimming Pool Fitness Parking Security 24 hrs. CCTV key card. Nearby. Skytrain (BTS) Ploenchit Terminal 21 The Emporium Villa and Fuji Market If you are interested please contact Lalitkan ลลิตกาญจน์ 0964294789 0922965645 021174443 Email : lalitkan@mangocondo.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพลินจิต ซอยร่วมฤดี3
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
77 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
navin court | นาวิน คอร์ท |Nawin Court|Nawin Court Ruamrudee3 | Navin Court Ruamrudee3|นาวิน คอร์ท ร่วมฤดี 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 77

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 25 ประกาศ

2 br 80 sqm for rent in prime location Ploenchit city , walking distance to BTS

เลขที่: 146957
2014-10-21 11:17:33.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 80.0 ตารางเมตร

Nat Brillion

092-496-9525

เช่า 25000.00 บาท

2 bedroom unit for rent at mavin court condo , soi ruamrudee 2 near BTS Ploenchit

เลขที่: 114134
2014-06-11 01:48:16.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

Nat Brillion

092-496-9525

เช่า 25000.00 บาท

For and Sale: Navin Court - คอนโด ขาย

เลขที่: 46800
2013-10-30 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 122.0 ตารางเมตร

Sinothip P.

0811381810

ขาย 9800000.00 บาท

For Rent and Sale: Navin Court Ruamrudee - คอนโด ขาย

เลขที่: 46802
2013-10-30 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 122.0 ตารางเมตร

Sinothip P.

0811381810

ขาย 9800000.00 บาท

Condo for SALE!!! 68.9 sqm., 2 bedrooms, 2 bathrooms - คอนโด ขาย

เลขที่: 27557
2013-07-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 69.0 ตารางเมตร

PRIME REALTY Property Consultants

0816274979

ขาย 5800000.00 บาท

CONDO PLOENCHIT FOR RENT AND SALE

เลขที่: 25890
2013-07-01 00:00:00.0
Add to wishlist

Condo Low rise for sale-Soi Ruemrudee/Ploenchit

เลขที่: 13838
2011-06-08 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

Ning

0818128944

ขาย 10700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ navin court | นาวิน คอร์ท |Nawin Court|Nawin Court Ruamrudee3 | Navin Court Ruamrudee3|นาวิน คอร์ท ร่วมฤดี 3 - 55000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 55000.00 บาท
Condo 91 sqm 2 br for sale in Sukhumvit only 9,900,000 thb !!!! - คอนโด ขาย
ขาย 9900000.00 บาท
ราม 53 เพลส
ขาย 500000.00 บาท
For Sale !!! Condolette Dwell Sukhumvit 26 (เลต ดเวล สุขุมวิท 26)
ขาย 4500000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 1650000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Siri 24 Condo for rent near BTS Phromphong 400 m 2 bedroom 2 bathroom 90 sqm Price 60000 bath
เช่า 60000.00 บาท
Rent 2Bedroom 66SQM Floor 16 Swimming Pool Side Full Furnish 25,000/M Contact Khun Bird 081-8295918
เช่า 25000.00 บาท
1 bedroom 31 sqm for rent in the base on nut 77 , best amenity condo near BTS Onnut
เช่า 14000.00 บาท
The ADDRESS สีลม สาธร
ขาย 6600000.00 บาท
D25 Condo ThongLor 1bed 42sqm. nice room bathtub nice owner
เช่า 30000.00 บาท
clear